♀-Orun Host Club FanClub-♂
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สาวสวยสดใสมารายงานตัวแล้วค่ะ ^^!

2 posters

Go down

สาวสวยสดใสมารายงานตัวแล้วค่ะ  ^^! Empty สาวสวยสดใสมารายงานตัวแล้วค่ะ ^^!

ตั้งหัวข้อ  ~~HiBird~~ Fri Apr 30, 2010 8:41 pm

ก่อนอื่นก็ต้องขอกราบสวัสดีเพื่อนๆสมาชิก เจ้าของโฮส ผู้ดูแลบอร์ด และท่านยูค่า ^^
ข้าพเจ้ามีนามว่าโย อายุ 14 กำลังจะ 15 ปีนี้
เรียนอยู่ที่โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า
เรื่องผลการเรียนอย่าไปพูดถึง เราข้ามเรื่องเกี่ยวกับโรงเรียนไปเลยดีกว่า ฮ่าๆ
ไม่มีบ้านอยู่ พอดีว่าประทับอยู่ที่พระราชวังอ่ะนะ 555
ว่างๆก็จะนั่งๆนอนๆ ลุกขึ้นมาเล่นคอม เดินไปหยิบปีโป้มากิน อ่านกาตูนและนิยายไปเรื่อยเปื่อย แล้วก็กลับไปนอนใหม่ ชีวิตมีอยู่แค่นี้จริงๆ
อนาคตใฝ่ฝันไว้ว่าตัวเองจะตื่นเช้าขึ้นมาพร้อมกับพบว่ามีปีกงอกออกมา (อ่านนิยายแฟนตาซีมากไปหน่อย - -)
อยากจะบินๆไป~ ลั้นลา วี๊ดวิ้ว ถ้าเป็นนกนะ เราจะบินไปที่ขั้วโลก ไปหาคุณหมีขั้วโลก เอ่อ.. เริ่มจะออกนอกเรื่องละ กลับมาๆ
โตขึ้นอยากเป็นพยาบาล ก็เพิ่งค้นพบได้เมื่อไม่นานมานี้เอง อาจจะเปลี่ยนแปลกอีกก็ได้ เหอะๆ
ขอสารภาพบาปนิดนึงก่อนที่จะได้รู้จักทุกๆคนนะ คือว่าเราเองเนี่ย ไม่เคยรู้จักโฮสอะไรนี่มาก่อนเลย
เข้ามาถึงบอร์ดก็ยังงงอยู่ดีนั่นแหละว่ามันคืออะไร สรุปคือเรายังไม่รู้เลยว่าบอร์ดนี้คืออะไร - -
ที่สมัครเนี่ย เพราะว่ารู้จักกับคามิจังที่เป็น.. เอ่อ.. สักอย่างในบอร์ดนี้แหละ แนะนำมา
ยังไงก็ช่วยแนะนำเรื่องคลับด้วยนะคะ เพราะว่าเราไม่รู้เรื่องอะไรเลยจริงๆ แหะๆ
รู้สึกว่าจะพิมพ์ยาวยืดมากมาย พอแค่นี้แหละเนอะ ยินดีที่ได้รู้จักและขอฝากตัวด้วยนะคะ ^^~
~~HiBird~~
~~HiBird~~
ลูกค้าใหม่
ลูกค้าใหม่

ขึ้นไปข้างบน Go down

สาวสวยสดใสมารายงานตัวแล้วค่ะ  ^^! Empty Re: สาวสวยสดใสมารายงานตัวแล้วค่ะ ^^!

ตั้งหัวข้อ  kamisho Sat Jun 12, 2010 12:12 pm

ดีจ้า

เจ๊คามิจ้า

ยินดีต้อนรับนะ
kamisho
kamisho
เจ้าของ Hitajiin
เจ้าของ Hitajiin

Birthday : 09/09/1993
โฮสที่ชอบ : hitajiin
คำชื่นชม คำชื่นชม : assassino

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน