♀-Orun Host Club FanClub-♂
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอรูป หล่อ เท่ น่ารัก น่าจับก(อ)ด

2 posters

Go down

ขอรูป หล่อ เท่ น่ารัก น่าจับก(อ)ด Empty ขอรูป หล่อ เท่ น่ารัก น่าจับก(อ)ด

ตั้งหัวข้อ  >>mon<< Fri Apr 23, 2010 4:11 pm

มาแว้วววววววววจ้า ^[]^

ใครมีชายที่ตัวเอง รัก ชอบ บ้า คลั่งหรืออะไรก็แล้วแต่

นำรูปมาโชว์ให้รู้จักหน่อยเร๊ว ^^~

ไม่จำกัดค่ะว่าจะเป็นคนหรือการ์ตูนเรารับหมด เพราะเราชอบอยู่แล้ว อิอิ -..-

แต่ถ้าหาก หล่อ เท่ น่ารัก น่าจับกดเฮ้ย!!! น่ากอด ล่ะก็จะดีม๊ากมากเลยค่า *.*

และก็นำมาบอกได้หลายคนค่ะ แค่อย่ามากเกินไปก็พอค่ะ เอาแบบพอดีๆ

แต่ขอให้บอกชื่อคน ตัวละครและก็ชื่อการ์ตูนที่นำมาด้วยนะคะ
(เพราะเราอยากรู้จัก)

ยังไงก็ขอฝากด้วยนะคะ (^o^)

king ป.ล.แนะนำหน่อยยิ่งดีมากเลยค่ะ king

ขอรูป หล่อ เท่ น่ารัก น่าจับก(อ)ด Hot_reno(phoenix)
นี่เป็นหนึ่งตัวละครที่เราชอบเหมือนกัน
ชื่อ : RENO
เรื่อง : FRINAL FANTASY VII
พี่แกเป็นคนที่บ้าๆ บอๆ อาจมีรั่วมาบ้างแต่ก็ไม่ถือ(เพราะมันเมื่อย กร๊ากกกก //meโดนถีบ)พูดได้เลยว่าถ้าเจอพี่แกอยู่ตอนไหนตอนนั้นฮาแน่ (อาจจะนะ)

แก้ไขล่าสุดโดย >>mon<< เมื่อ Mon Apr 26, 2010 6:00 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
>>mon<<
>>mon<<
ลูกค้าใหม่
ลูกค้าใหม่

Birthday : 15/11/1995
คำชื่นชม คำชื่นชม : llสU ซ่ๅ U้ๅ sั่ว คืoชีวิต

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอรูป หล่อ เท่ น่ารัก น่าจับก(อ)ด Empty Re: ขอรูป หล่อ เท่ น่ารัก น่าจับก(อ)ด

ตั้งหัวข้อ  kamisho Sat Apr 24, 2010 9:35 pm

- -

ม่อนทำไมเจ้ามาลงไว้ที่นี่อ่ะ

ทำไมไม่ไปลงที่แกลอรี่ห๊ะ

ไม่งั้นจะตั้งแกลอรี่ไว้เพื่อ- -+
kamisho
kamisho
เจ้าของ Hitajiin
เจ้าของ Hitajiin

Birthday : 09/09/1993
โฮสที่ชอบ : hitajiin
คำชื่นชม คำชื่นชม : assassino

ขอรูป หล่อ เท่ น่ารัก น่าจับก(อ)ด Empty Re: ขอรูป หล่อ เท่ น่ารัก น่าจับก(อ)ด

ตั้งหัวข้อ  >>mon<< Mon Apr 26, 2010 5:38 pm

kamisho พิมพ์ว่า:- -

ม่อนทำไมเจ้ามาลงไว้ที่นี่อ่ะ

ทำไมไม่ไปลงที่แกลอรี่ห๊ะ

ไม่งั้นจะตั้งแกลอรี่ไว้เพื่อ- -+

อ๊ากกกกกกก O[]O!!!!!
หนูขอโทดป้า
หนูลืมไป ตอนนี้สติมันไม่ดี
ขอโทดจริงๆค่า
>>mon<<
>>mon<<
ลูกค้าใหม่
ลูกค้าใหม่

Birthday : 15/11/1995
คำชื่นชม คำชื่นชม : llสU ซ่ๅ U้ๅ sั่ว คืoชีวิต

ขึ้นไปข้างบน